Barka da zuwa gidan yanar gizon mu
  • babban_banner_01

FAQs

3
Menene na'ura mai karyawa?

Gabaɗaya magana, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa wani nau'in sauyawa ne wanda ke kare mu daga yanayin lantarki masu haɗari ta hanyar kashe wutar lantarki ta atomatik lokacin da abin hawa ko wani kuskure ya faru.

Ƙa'idar Aiki ta Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira
Akwai tsari guda biyu na aiki na ƙaramar da'ira.Ɗayan saboda tasirin thermal akan halin yanzu da sauran saboda tasirin lantarki.
na kan halin yanzu.Ana samun aikin thermal na ƙaramar mai watsewar kewayawa tare da tsiri bimetallic a duk lokacin da ci gaba da gudana ta yanzu.

MCB, bimetallic tsiri yana zafi kuma yana jujjuyawa ta lankwasawa.Wannan jujjuyawar tsiri na bimetallic yana sakin latch ɗin inji.Kamar yadda wannan mashin ɗin ke makale tare da tsarin aiki, yana haifar da buɗe ƙaramin lambobi masu fashewa.Amma a lokacin gajeriyar yanayi, tashin wutar lantarki ba zato ba tsammani, yana haifar da rarrabuwar kawuna na injin lantarki mai alaƙa da tarkace coil ko solenoid na MCB.Plunger ya bugi lever ɗin tafiya yana haifar da sakin injin latch nan da nan don haka buɗe lambobin sadarwa na da'ira.Wannan bayani ne mai sauƙi na ƙaramar mai watsewar kewayawa.

Yaushe zan iya samun farashin?

A: Mu yawanci a cikin 12 hours bayan mun sami your tambaya.idan kuna da gaggawa don samun farashin, da fatan za a kira mu ko gaya mana a cikin imel ɗin ku don mu ɗauki fifikon bincikenku.

Ta yaya zan iya samun samfurin don duba ingancin ku?

A: Bayan tabbatar da farashin, zaku iya buƙatar samfuran don bincika ingancin mu.
Idan kawai kuna buƙatar samfurin blank don duba ƙira, za mu ba ku samfurin, muddin kuna iya jigilar kaya.

Za ku iya yi mana zane?

A: iya.Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwarewa a cikin ƙirar mcb / rccb da masana'anta.Kawai gaya mana ra'ayoyin ku kuma za mu taimaka wajen aiwatar da ra'ayoyin ku.Ba kome ba idan ba ku da wanda zai kammala fayiloli.Aiko mana da manyan hotuna, tambarin ku da rubutu kuma ku gaya mana yadda kuke son shirya su, Za mu aiko muku da fayilolin da aka gama don tabbatarwa.

Har yaushe zan iya tsammanin samun samfurin?

A: Bayan kun biya cajin samfurin kuma aika mana fayilolin da aka tabbatar, samfuran za su kasance a shirye don bayarwa a cikin kwanaki 7-15.Za a aika maka samfuran ta hanyar bayyanawa kuma su zo cikin kwanakin aiki 3-5.Kuna iya amfani da asusun ajiyar ku ko ku biya mu kafin lokaci idan ba ku da asusu.

Menene sharuɗɗan bayarwa?

A: Mun yarda da EXW, FOB, CFR, CIF, da dai sauransu.Kuna iya zaɓar wanda ya fi dacewa ko farashi mai tasiri a gare ku.

Menene takardar shaidar ku?

A: Muna da CE, CB, SEMKO, KEMA, RoHS

Menene garantin ku?

A: RoHS kawai shekaru 2.

Yaya batun sufuri?

A: Yawancin lokaci muna jigilar kayayyaki ta Express don ƙaramin tsari kuma ta teku ko ta iska don adadi mai yawa.