Barka da zuwa gidan yanar gizon mu
  • babban_banner_01

Bayanan Kamfanin

tambari

Yueqing Sofielec Electric Co., Ltd ƙwararre ce ta na'urorin tashar wutar lantarki don gida, tattalin arziki da masana'antu na masana'anta na samfuran shigarwa na shekaru a China.

Nisan Kayayyaki:
Karamin mai jujjuyawa (MCB), Residual current circuit break (RCCB), Residual current circuit breaker with over-current protection(RCBO), Canja-disconnector, Rarraba akwatin, High da low irin ƙarfin lantarki switchgear da na'urorin haɗi a cikin daban-daban nau'i na canza allo. , kamar SPD, Copper Terminals, Ac Contactor, Mita, Timer da dai sauransu Bada OEM&ODM keɓancewa (kawai biyan kuɗin sigar daidai).

Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu don ci gaban ci gaban kamfaninmu.
Maraba da maganganun ku, masu kyau da mara kyau, kuma kuyi ƙoƙari don ba da cikakkiyar mafita don umarnin ku na gaba.

★ Abokin Hulba ★

abokin tarayya
abokin tarayya
abokin tarayya
abokin tarayya
abokin tarayya
abokin tarayya
abokin tarayya
abokin tarayya

★ Karfin Mu ★

Samfuran Samfura

Ofaya daga cikin manyan damuwa lokacin siye daga sabon mai siyarwa, musamman a karon farko shine idan samfuran abokin ciniki ke nema.A nan SOFIELEC na iya tabbatar da cewa duk kaya shine abin da kuke so ta hanyar ɗaukar matakan masu zuwa.

Kula da inganci

Muna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki kuma za mu ci gaba da dubawa fiye da sau 6 yayin samarwa da yawa, gami da mai kulawa da binciken injin.Barka da abokan ciniki don ziyarci masana'anta don dubawa.

Tawagar Tallanmu

Ƙwararrun ƙungiyar cinikayyar waje tare da fiye da shekaru 15 na gwaninta.Duk sabis ɗin mu na bibiya ɗaya ne zuwa ɗaya.Za a amsa duk maganganun ku a cikin sa'o'i 24.Ana fitar da kayayyaki zuwa kasashe sama da 60 kuma suna da abokan ciniki sama da 200.

5-Gaggauta Bayarwa

Sassan samarwa masu inganci suna ba mu damar isar da kayan cikin lokaci.Sanar da abokin ciniki da sauri game da jadawalin samarwa da lokacin bayarwa.

Takaddun shaida

An tsara samfuran asali.SOFIELEC yana ɗaukar suna a matsayin babban mai samar da MCB RCCB da RCBO da sauransu. Amincewa da CE (Turai), S (SEMKO Sweden), CCC (China) da takardar shaidar CB.Ayyukan OEM ko ODM suna samuwa, maraba da sabon haɗin gwiwar haɓaka samfur.

7-Bayan sayarwa

Ƙungiyarmu tana kula da kusanci da abokan ciniki kuma tana ba da ingantaccen sabis na kariya na tallace-tallace ga abokan ciniki.